| Mã sản phẩm | 3RV2011-1CA25-Z W96 |
| Thương hiệu | Siemens |
| Loại sản phẩm | Aptomat bảo vệ động cơ |
| Dòng định mức | 1.8 ... 2.5 A |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch | 100 kA (ở 400V) |
| Cấp bảo vệ | CLASS 10 |
| Số cực | 3 |
| Điện áp hoạt động | 20 ... 690 V |
| Tần số hoạt động | 50 ... 60 Hz |
| Kiểu đấu nối | Cầu đấu lò xo |
| Kích thước | S00 |
| Chức năng bổ sung | 1 NO + 1 NC |
| Datasheet | Download Datasheet |
CAM KẾT CỦA CHÚNG TÔI
Cam kết chính hãng
Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
Cam kết tư vấn đúng
Chuyên gia tư vấn trực tiếp qua hotline/zalo: 0827 888 528
Cam kết bảo mật
Tuyệt đối không chia sẻ thông tin khách hàng cho bên thứ 3.
3RV2011-1CA25-Z W96 – Bộ ngắt mạch bảo vệ motor
GIÁ SỐC ONLINE
-5%
1.100.000đ
LIÊN HỆ ĐỂ NHẬN GIÁ CẠNH TRANH NHẤT THỊ TRƯỜNG
➡ Tên sản phẩm: 3RV2011-1CA25-Z W96 - Bộ ngắt mạch bảo vệ motor
➡ Thông số kỹ thuật:
Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 1.8…2.5 A N-release 33 A Spring-type terminal Standard switching capacity with transverse auxiliary switches 1 NO+1 NC Multi-unit packaging Pack = 16 units