3RV2011-1FA10-Z X95 – Bộ ngắt mạch bảo vệ motor
Giá bán thường : 951.000đ
Hàng sẵn kho, giá tốt tại Mạnh Tùng
Tên sản phẩm: 3RV2011-1FA10-Z X95 - Bộ ngắt mạch bảo vệ motor
Thông số kỹ thuật:
Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 3.5…5 A N release 65 A screw terminal Standard switching capacity Reusable packaging Pack = 43 units