| Mã sản phẩm | 3RV2021-0BA10 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động |
| Thương hiệu | Siemens |
| Dòng định mức | 0.14 ... 0.2 A |
| Khả năng ngắt | 2.6 A |
| Cấp bảo vệ | CLASS 10 |
| Loại đấu nối | Đầu nối vặn |
| Số cực | 3 |
| Điện áp hoạt động định mức | 20 ... 690 V |
| Tần số hoạt động định mức | 50 ... 60 Hz |
| Công suất tiêu tán | 5.5 W |
| Khả năng chịu đựng cơ khí | 100 000 chu kỳ |
| Khả năng chịu đựng điện | 100 000 chu kỳ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ... +60 °C |
| Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) | 97 mm x 45 mm x 97 mm |
| Datasheet | Download Datasheet |
CAM KẾT CỦA CHÚNG TÔI
Cam kết chính hãng
Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
Cam kết tư vấn đúng
Chuyên gia tư vấn trực tiếp qua hotline/zalo: 0827 888 528
Cam kết bảo mật
Tuyệt đối không chia sẻ thông tin khách hàng cho bên thứ 3.
3RV2021-0BA10 – Bộ ngắt mạch bảo vệ motor
GIÁ SỐC ONLINE
-5%
778.000đ
LIÊN HỆ ĐỂ NHẬN GIÁ CẠNH TRANH NHẤT THỊ TRƯỜNG
➡ Tên sản phẩm: 3RV2021-0BA10 - Bộ ngắt mạch bảo vệ motor
➡ Thông số kỹ thuật:
Circuit breaker size S0 for motor protection, Class 10 A-release 0.14…0.2 A Short-circuit release 2.6 A Screw terminal Standard switching capacity