3RV2021-0JA10-Z W96 – Bộ ngắt mạch bảo vệ motor
Giá bán thường : 877.000đ
Hàng sẵn kho, giá tốt tại Mạnh Tùng
Tên sản phẩm: 3RV2021-0JA10-Z W96 - Bộ ngắt mạch bảo vệ motor
Thông số kỹ thuật:
Circuit breaker size S0 for motor protection CLASS 10 A-release 0.7 …1 A N-release 13 A screw terminal Standard switching capacity Multi-unit packaging Pack = 24 units