| Mã sản phẩm | 3RV2021-1FA15 |
| Loại sản phẩm | Bộ ngắt mạch bảo vệ động cơ |
| Cấp bảo vệ | CLASS 10 |
| Dải điều chỉnh quá tải | 3.5...5 A |
| Dải điều chỉnh ngắn mạch | 65 A |
| Loại đấu nối | Đầu nối vít |
| Chức năng phụ | 1 NO + 1 NC |
| Thương hiệu | Siemens |
| Dòng định mức | 5 A |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 V |
| Công suất hoạt động (AC-3, 400V) | 1.5 kW |
| Khả năng cắt ngắn mạch | 100 kA (240V/400V/500V) |
| Kích thước | S0 |
| Datasheet | Download Datasheet |
CAM KẾT CỦA CHÚNG TÔI
Cam kết chính hãng
Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
Cam kết tư vấn đúng
Chuyên gia tư vấn trực tiếp qua hotline/zalo: 0827 888 528
Cam kết bảo mật
Tuyệt đối không chia sẻ thông tin khách hàng cho bên thứ 3.
3RV2021-1FA15 Bộ ngắt mạch bảo vệ motor size S00
GIÁ SỐC ONLINE
-13%