3RV2021-4DA10-0BA0 – Bộ ngắt mạch bảo vệ motor
Giá bán thường : 1.842.000đ
Hàng sẵn kho, giá tốt tại Mạnh Tùng
Tên sản phẩm: 3RV2021-4DA10-0BA0 - Bộ ngắt mạch bảo vệ motor
Thông số kỹ thuật:
Special type Circuit breaker size S0 for motor protection, CLASS 10 A-release 18…25 A N-release 325 A Screw terminal Standard switching capacity Ambient temperature -50 °C 500 switching cycles