3RV2021-4EA10 Bộ ngắt mạch bảo vệ motor size S00
(3 đánh giá của khách hàng)
Giá bán thường : 1.554.000đ
Hàng sẵn kho, giá tốt tại Mạnh Tùng
Mã sản phẩm: 3RV2021-4EA10 Bộ ngắt mạch bảo vệ motor (MPCB) size S00
 Thông số kỹ thuật:
Circuit breaker size S0 for motor protection, CLASS 10 A-release 27…32 A N-release 400 A screw terminal Standard switching capacity (3RV2021-4EA10)