| Mã sản phẩm | 3RV2032-4DA10 |
| Loại sản phẩm | Aptomat bảo vệ động cơ |
| Thương hiệu | Siemens |
| Dòng Sirius | SIRIUS |
| Cỡ aptomat | S2 |
| Dòng định mức (bảo vệ quá tải) | 18...25 A |
| Dòng định mức (bảo vệ ngắn mạch) | 325 A |
| Cấp bảo vệ | CLASS 10 |
| Loại đầu nối | Đầu nối vít |
| Khả năng chịu ngắn mạch tối đa (Icu) | 100 kA |
| Điện áp định mức (hoạt động) | 20 ... 690 V |
| Công suất hoạt động (AC-3, 400V) | 11 kW |
| Số cực | 3 |
| Chức năng phát hiện mất pha | Có |
| Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) | 140 mm x 55 mm x 149 mm |
| Datasheet | Download Datasheet |
CAM KẾT CỦA CHÚNG TÔI
Cam kết chính hãng
Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
Cam kết tư vấn đúng
Chuyên gia tư vấn trực tiếp qua hotline/zalo: 0827 888 528
Cam kết bảo mật
Tuyệt đối không chia sẻ thông tin khách hàng cho bên thứ 3.
3RV2032-4DA10 – Bộ ngắt mạch bảo vệ motor
GIÁ SỐC ONLINE
-4%
3.314.000đ
LIÊN HỆ ĐỂ NHẬN GIÁ CẠNH TRANH NHẤT THỊ TRƯỜNG
➡ Tên sản phẩm: 3RV2032-4DA10 - Bộ ngắt mạch bảo vệ motor
➡ Thông số kỹ thuật:
Circuit breaker size S2 for motor protection, CLASS 10 A-release 18…25 A N-release 325 A screw terminal increased switching capacity