| Mã sản phẩm | 3VA2225-5HL42-0AA0 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động chống dòng rò |
| Dòng định mức | 250 A |
| Số cực | 4 |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch | 55 kA @ 415 V |
| Dòng bảo vệ quá tải | 100 A...250 A |
| Dòng bảo vệ ngắn mạch | 1.5...10 x In |
| Bảo vệ dây trung tính | Có thể điều chỉnh (Tắt, 50%, 100%) |
| Điện áp cách điện định mức | 800 V |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 V |
| Tuổi thọ cơ khí | 25.000 chu kỳ |
| Tuổi thọ điện | 12.000 chu kỳ (AC-1, 380/415 V) |
| Trọng lượng tịnh | 2.808 kg |
| Thương hiệu | Siemens |
| Datasheet | Download Datasheet |
CAM KẾT CỦA CHÚNG TÔI
Cam kết chính hãng
Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
Cam kết tư vấn đúng
Chuyên gia tư vấn trực tiếp qua hotline/zalo: 0827 888 528
Cam kết bảo mật
Tuyệt đối không chia sẻ thông tin khách hàng cho bên thứ 3.
MCCB chỉnh dòng Siemens 3VA2225-5HL42-0AA0 250A 55kA 4P

Lưu ý: Giá bán hiện tại có thể khác so với giá hiển thị trên website, vui lòng liên hệ hoặc YÊU CẦU BÁO GIÁ bên dưới để nhận được mức giá ưu đãi nhất
➡ Tên sản phẩm: MCCB chỉnh dòng Siemens 3VA2225-5HL42-0AA0 250A 55kA 4P
➡ Thông số kỹ thuật:
circuit breaker 3VA2 IEC Frame 250 breaking capacity class M Icu=55 kA @ 415 V 4-pole, line protection ETU320, LI, In=250 A overload protection Ir=100 A…250 A short-circuit protection Ii=1.5…10 x In neutral conductor protection adjustable (OFF, 50%, 100%) nut keeper kit
- Miễn phí giao hàng cho đơn hàng từ 10.000.000 VNĐ tới mọi tỉnh thành
- Miễn phí ship nội thành trong bán kính 5km với đơn hàng từ 2.000.000 VNĐ
- Bảo hành chính hãng 12 tháng
- Lắp đặt và lập trình theo yêu cầu
- Tư vấn và hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
Còn hàng: (12) sản phẩm





Lê Quang Hiếu Đã mua hàng –
Công ty có hỗ trợ update phần mềm miễn phí. Giá tốt. Dễ xài, thích lắm nà. Shipper vui vẻ, nhiệt tình
Đặngphước Bảo Đã mua hàng –
Hàng ổn áp phết, dùng thích dã man. Giá quá tốt, sinh viên cũng mua được. Bảo hành 12 tháng, yên tâm sử dụng. Hỗ trợ cài đặt tận răng, khỏi lo
Hà Huy Khôi Đã mua hàng –
Giá cả phải chăng, phù hợp với mọi đối tượng. Hàng mới chính hãng, lắp đặt nhanh gọn lẹ. Tặng voucher giảm giá cho lần sau. Bên giao hàng cũng thân thiện
Huỳnh Ngọc Thắng Đã mua hàng –
Mình kiểm tra thì thấy hàng chính hãng. Hỗ trợ tận tình, giải đáp mọi thắc mắc. Giao hàng thần tốc, đúng hẹn. Giá cả cũng rẻ hơn so với thị trường
Nông Minh Hiếu Đã mua hàng –
Dễ dàng sử dụng, phù hợp cho người mới bắt đầu. Shipper nhiệt tình chu đáo. Giá khá tốt so với các bên khác