| Mã sản phẩm | 3RV2011-0AA10-Z W97 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt bảo vệ động cơ |
| Thương hiệu | Siemens |
| Dòng | SIRIUS |
| Kích thước | S00 |
| Dòng định mức quá tải | 0.11 ... 0.16 A |
| Dòng định mức ngắt tức thời | 2.1 A |
| Lớp cắt | CLASS 10 |
| Loại đấu nối | Cầu đấu vít |
| Điện áp hoạt động định mức | 20 ... 690 V |
| Tần số hoạt động định mức | 50 ... 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch | 100 kA |
| Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) | 97 mm x 45 mm x 97 mm |
| Datasheet | Download Datasheet |
CAM KẾT CỦA CHÚNG TÔI
Cam kết chính hãng
Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
Cam kết tư vấn đúng
Chuyên gia tư vấn trực tiếp qua hotline/zalo: 0827 888 528
Cam kết bảo mật
Tuyệt đối không chia sẻ thông tin khách hàng cho bên thứ 3.
3RV2011-0AA10-Z W97 – Bộ ngắt mạch bảo vệ motor
GIÁ SỐC ONLINE
-3%
743.000đ
LIÊN HỆ ĐỂ NHẬN GIÁ CẠNH TRANH NHẤT THỊ TRƯỜNG
➡ Tên sản phẩm: 3RV2011-0AA10-Z W97 - Bộ ngắt mạch bảo vệ motor
➡ Thông số kỹ thuật:
Circuit breaker size S00 for motor protection CLASS 10 A-release 0.11…0.16 A N-release 2.1 A screw terminal Standard switching capacity Multi-unit packaging Pack = 12 units