| Mã sản phẩm | 6ES7292-1AK30-0XA0 |
| Loại sản phẩm | Khối đầu cuối I/O phụ tùng |
| Thương hiệu | Siemens |
| Dòng sản phẩm | SIMATIC S7-1200 |
| Ứng dụng | Cho CPU 1217C, phía đầu vào |
| Cấu tạo | 4 đơn vị, mỗi đơn vị 10 vít |
| Chất liệu tiếp điểm | Mạ thiếc |
| Mã ECLASS 10 | EC002584 |
| Mã UNSPSC 15 | 32-15-17-03 |
| Datasheet | Download Datasheet |
CAM KẾT CỦA CHÚNG TÔI
Cam kết chính hãng
Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
Cam kết tư vấn đúng
Chuyên gia tư vấn trực tiếp qua hotline/zalo: 0827 888 528
Cam kết bảo mật
Tuyệt đối không chia sẻ thông tin khách hàng cho bên thứ 3.
Siemens 6ES7292-1AK30-0XA0
➡ Tên sản phẩm: Siemens 6ES7292-1AK30-0XA0
➡ Thông số kỹ thuật:
- Miễn phí giao hàng cho đơn hàng từ 10.000.000 VNĐ tới mọi tỉnh thành
- Miễn phí ship nội thành trong bán kính 5km với đơn hàng từ 2.000.000 VNĐ
- Bảo hành chính hãng 12 tháng
- Lắp đặt và lập trình theo yêu cầu
- Tư vấn và hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
Còn hàng: (21) sản phẩm
Hỗ trợ 24/7
Hỗ trợ khách hàng mọi ngày trong tuần, bất cứ lúc nào
Chính sách chất lượng
Hoàn 100% tiền nếu sản phẩm không đạt tiêu chuẩn
Quan điểm kinh doanh
Khách hàng quyết định sự tồn tại và phát triển của công ty
Thông số kỹ thuật
Mô tả
Siemens 6ES7292-1AK30-0XA0
Nội dung chính
ToggleGiới thiệu tổng quan về bộ lập trình PLC S7-1200
Tính năng và dung lượng của từng dòng sản phẩm PLC S7-1200
| Chức năng | CPU 1211C | CPU 1212C | CPU 1214C |
| Kích thước vật lý (mm) | 90 x 100 x 75 | 110 x 100 x 75 | |
| Bộ nhớ người dùng | |||
| Bộ nhớ làm việc | 25 kB | 50 kB | |
| Bộ nhớ nạp | 1 MB | 2 MB | |
| Bộ nhớ giữ lại | 2 kB | 2 kB | |
| I/O tích hợp cục bộ | |||
| Kiểu số | 6 ngõ vào / 4 ngõ ra | 8 ngõ vào / 6 ngõ ra | 14 ngõ vào / 10 ngõ ra |
| Kiểu tương tự | 2 ngõ ra | 2 ngõ ra | 2 ngõ ra |
| Kích thước ảnh tiến trình | 1024 byte ngõ vào (I) và 1024 byte ngõ ra (Q) | ||
| Bộ nhớ bit (M) | 4096 byte | 8192 byte | |
| Độ mở rộng các module tín hiệu | Không | 2 | 8 |
| Bảng tín hiệu | 1 | ||
| Các module truyền thông | 3 (mở rộng về bên trái) | ||
| Các bộ đếm tốc độ cao | 3 | 4 | 6 |
| Đơn pha | 3 tại 100 kHz | 3 tại 100 kHz 1 tại 30 kHz | 3 tại 100 kHz 3 tại 30 kHz |
| Vuông pha | 3 tại 80 kHz | 3 tại 80 kHz 1 tại 20 kHz | 3 tại 80 kHz 3 tại 20 kHz |